MAMLAKA YA ELIMU NA MAFUNZO YA UFUNDI STADI (VETA)

MKATABA WA UJENZI

Mkataba huu umesainiwa leo tarehe _ /3  mwezi éﬁfﬁ- 2022

KATI YA

Chuo cha Ufundi Stadi (na Huduma) cha \/EZA /AGEen S.LP. _706

4 l—f" KobA ambacho kinaiwakilisha Mamlaka ya Elimu na Mafunzo ya
Ufundi” Stadi, S.L.P. 2849 Dar es Salaam {ambacho katika Mkataba huu atajulikana
kama “Mwajiri") kwa upande mmoija;

NA

%’Zim MM £ 2J S.L.P. 9?1 M}WMW?

{ambaye katika Mkataba huu atajulikana kama "“Fundi”) kwa upande mwingine

KWA KUWA Mwajiri ana mpango wa kujenga Chuo cha Ufundi Stadi cha Wilaya ya
Kuelrman .

KWA KUWA Mwajiri anatumia rasilimali zake za ndani kwa ushirikiano na rasilimali za
nje kwa ajili ya ujenzi wa Chuo cha Ufundi Stadi cha Wilaya ya Kedrros A

KWA KUWA Mwajiri amefanya majadiliano na Fundi kwa ajili ya kazi ya
E‘f_;_c;_‘g,fﬁ‘* = fﬁf}( ﬁ' Pyl ;-(J.ﬁtfl.-flhf fSeum Jl!N(‘é Lo
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NA KWA KUWA Mwajiri amempatia Fundi nakala ya Michoro pamoja na Mchanganuo
wa vifaa vya Ujenzi (Schedule of materials) vinayoonesha namna kazi itakavyofanyika;

HIVYO BASI, PANDE ZOTE MBILI ZINAKUBALIANA KAMA IFUATAVYO:

1. GHARAMA YA UFUNDI /
Kwamba, kwa gharama ya Shilingi za Tanzania & oo, o
atafanya kaziya £tice&cne 2 ”ﬂvﬁfmasharu yaliyo katrlza Mkataba huu

Katika Mkataba huu,kiasi hiki cha fedha kitajulikana kama "“Gharama ya Ufundi”

, Fundi
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. MABADILIKO YA GHARAMA YA UJENZI (CONTRACT SUM ADJUSTMENT)

Gharama ya ufundi haitabadilika kwa namna yoyote ile isipokuwa itakapokuwa

imeelekezwa moja kwa moja katika Mkataba huu kutokana na mabadiliko ya
ujenzi yaliyofanywa na Mwajiri.

.« NAMNA YA KUFANYA MALIPO
Mwajiri atamlipa Fundi kwa hundi ndani ya siku kumi na nne kwa namna ifuatayo:

(a) Malipo ya awali, 10 % ya gharama ya ufundi

(b) Kazi ikikamilika kwa asilimia 20: 15% ya gharama ya ufundi;

(c) Kazi ikikamilika kwa asilimia 50: 20% ya gharama ya ufundi;

(d) Kazi ikikamilika kwa asilimia 80:30% ya gharama ya ufundi;

(e) Kazi ikikamilika kwa asilimia 100:20 ya gharama ya ufundi; na

(f)Baada ya kukamilika kwa “muda wa matazamio™:5 ya gharama ya Ufundi.

MAKABIDHIANO YA ENEO LA KAZI, UKAMILISHAJI WA KAZI NA KUAHIRISHA KAZI

(2) Fundi atakabidhiwa eneo tarehe _ /3  mwezi Aie 2022
au tarehe nyingine kabla au baada ya tarehe tajwa. Iwépa Fundi atakabidhiwa
tarehe nyingine kabla au baada ya tarehe tajwa, pande zote zitaweka

kumbukumbu kwa maandishi siku va makabidhiano ambapo pande zote mbili
zitasaini.

(b) Fundi atakamilisha kazi ndani ya siku i;z toka tarehe ya makabidhiano ya kazi
hiyo. Iwapo kutatokea mabadiliko ya jenzi yaliyofanywa na Mwajiri, siku ya
ukamilishaji wa ujenzi inaweza kubadilika.

(c) Mwajiri anaweza kuahirisha kazi zilizo katika Mkataba huu na kutoa maelekezo
kwa Fundi kuhusiana na kuahirisha kazi hiyo.

. WAJIBU WA FUNDI
Fundi atakuwa na wajibu ufuatao: -

ElLELTRIEAL 3#7’;:/&/!( B Rr By sron]

(a) Kutengeneza na _kufunga na kukamilisha ujenzi kama
inavyoonekana katika Michoro pamoja na Mchanganuo wa Vifaavya Ujenzi
(Schedule of materials) sambamba na maelekezo ya Mwajiri;

(b) Kumpatia Mwajiri ratiba ya kazi (work programme)ndani ya siku 7 tangu tarehe
ya kusaini Mkataba huu ili kupata kibali cha Mwajiri.
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IMESAINIWA NA KUWEKWA MHURI, KWA NIABA YA MAMLAKA YA ELIMU NA
MAFUNZIO YA UFUNDI STADI, NA CHUO CHA UFUNDI STADI (NA HUDUMA) CHA:™

JinaJ Udanmg M/ﬁ D1EE S aini:
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Mbele ya (Shahidi)
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IMESAINIWA NA FUNDI

Mbele ya

Jina: M?ft"ﬂ ‘H - WE/"U Saini:
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Mbele ya (Shahidi)
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